CHÀO THỨ HAI YÊU THƯƠNG! VICSERS HÂN HOAN TỚI TRƯỜNG
Chúc mừng các Vicsers trong tuần vừa qua. Các con hãy tự hào với điểm cộng, bông hoa việc tốt mình được nhận, hãy duy trì nề nếp học tập mà các con đang thực hiện nhé. Đại gia đình Victoria Thăng Long luôn trân trọng sự kiên trì, tinh thần tiến bước về phía trước của các con.
Bước vào tuần học chính khóa đầu tiên của năm học mới, chúc các Thầy cô và các em học sinh của Victoria Thăng Long có những giờ học thật hiệu quả và nhiều niềm vui!
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
BÁO ĐẤT VIỆT:
Việc học trực tuyến trên thực tế không quá khó khăn do Nhà trường đã phối hợp với cha mẹ học sinh để chuẩn bị mọi điều kiện sẵn sàng cho học sinh, đặc biệt là Nhà trường đã trang bị phần mềm học trực tuyến bản quyền Microsoft Teams 365. Bên cạnh đó, các học sinh đã được thầy cô và bố mẹ chuẩn bị tâm thế, hướng dẫn cẩn thận để từng bước thích nghi với việc học online trong thời gian dịch bệnh Covid-19.
-
HỘI NGHỊ CÁN BỘ – GIÁO VIÊN & NHÂN VIÊN ĐẦU NĂM HỌC 2023 – 2024: VICTORIA THĂNG LONG QUYẾT TÂM VƯƠN TỚI TẦM CAO MỚI
Với chuyên môn vững mạnh, tinh thần đoàn kết cùng sự quyết tâm, đồng lòng của toàn thể đội ngũ, Trường TH&THCS Victoria Thăng Long vững tin sẽ tiếp tục có một năm học mới thắng lợi và tiếp tục gặt hái thêm nhiều thành công!
-
Giới thiệu chương trình Toán Tiếng Anh – Trường TH & THCS Victoria Thăng Long
Toán Tiếng Anh Tư Duy Hoa Kỳ tại Victoria Thang Long School dạy học sinh giỏi Toán, hướng đến sự phát triển của tư duy logic, sáng tạo, mang đến cho trẻ nền tảng tư duy vững chắc ngay từ những bước khởi đầu.
-
VICTORIA THĂNG LONG KHỞI ĐỘNG DỰ ÁN VƯỜN XANH
Kiến thức không chỉ đến từ sách vở, từ những giờ học trên lớp mà còn đến từ những hoạt động thực tiễn. Chính vì vậy nên các “dự án học tập” đã liên tục được triển khai tại Victoria Thăng Long. Tuần qua, một dự án mới lại được bắt đầu – “Dự án vườn Xanh – Green Garden”.
-
Vicschool trao tặng gần 200 chiếc mũ bảo hiểm cho học sinh khối 1
Nhân dịp hưởng ứng tháng An toàn giao thông, sáng 16/9, Trường TH & THCS Victoria Thăng Long tổ chức Lễ phát động chương trình trao tặng mũ bảo hiểm cho học sinh lớp 1 năm học 2019-2020 với chủ đề “Giữ trọn Ước mơ”.
-
CHÚC MỪNG 40 HỌC SINH NHẬN HỌC BỔNG VICSTARS NĂM HỌC 2023 – 2024
Victoria Thăng Long vui mừng trao tặng 40 suất HỌC BỔNG VICSTARS dành cho các học sinh vào lớp 6 năm học 2023 – 2024 đã đạt kết quả cao tại kỳ thi Học bổng Vicstars và đánh giá năng lực được tổ chức ngày 11/02/2023.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply