TRẢI NGHIỆM LÝ THÚ VÀ NGẬP TRÀN TIẾNG CƯỜI
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/k2-3.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/k3-3.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/k5-2.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/k6-2.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/k7-2.jpg)
Hãy đến với Vicschool để cùng Vicsers tham gia thật nhiều hoạt động trải nghiệm các bạn nhé!
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
ĐÀO TẠO, TẬP HUẤN GIÁO VIÊN TIẾNG ANH VICTORIA THĂNG LONG
Nâng cao chất lượng đội ngũ giáo viên là nhiệm vụ hàng đầu của Victoria Thăng Long. Bởi vậy, Nhà trường thường xuyên tổ chức các chương trình đào tạo, tập huấn cho giáo viên về phương pháp, kĩ thuật, nội dung dạy học, trong đó đặc biệt chú trọng đến đội ngũ giáo viên tiếng Anh, bao gồm cả giáo viên Việt Nam & giáo viên nước ngoài.
-
Thực đơn ngày 30/05 – Kì thi học bổng Vicstar 6
Thực đơn ngày 30/05 – Kì thi học bổng Vicstars 6
-
Vicschool trao học bổng Toán tài năng và tổng kết dự án “Vitamin cho tâm hồn”
Dự án đọc sách “Vitamin cho tâm hồn” năm học 2019 – 2020 của Victoria Thăng Long đã “về tới đích”. “Vitamin cho tâm hồn” là dự án đọc sách được Vicschool ấp ủ với mục đích: hình thành, nuôi dưỡng thói quen đọc sách và giúp các Vicsers hiểu được ý nghĩa, giá trị của sách. Được triển khai từ tháng 8/2019, Dự án đọc sách đã thu hút được 100% học sinh toàn trường tham gia với nhiều hình thức như thi kể chuyện, thuyết trình, diễn kịch, hay tham gia thách thức “7 ngày với Sách”…
-
VIC SCHOOL KHỞI ĐỘNG DỰ ÁN ĐỌC SÁCH MÙA HÈ VỚI VÒNG CASTING – ĐI TÌM NHÂN TỐ
Buổi chiều ngày hôm nay (14/7), dự án đã chính thức được khởi động với vòng Casting – Đi Tìm Nhân Tố. Đông đảo các Vicsers khối 3 và 4 đã có mặt tại Phòng Kịch nghệ của Nhà trường để tham gia dự án ngay từ vòng tuyển chọn.
-
GIÁO VIÊN VICTORIA THĂNG LONG: TRÁCH NHIỆM – YÊU THƯƠNG – SÁNG TẠO
Cũng như tất cả các Thầy Cô đang làm việc ở các ngôi trường trong cả nước, một ngày làm việc của các Thầy Cô Trường Victoria Thăng Long luôn bắt đầu từ sáng sớm cho đến đêm muộn. Tận tâm, bền bỉ với những công việc thường nhật của nghề giáo, dù có lúc không tránh khỏi mệt mỏi nhưng Thầy Cô vẫn luôn nỗ lực để đem đến nguồn năng lượng tích cực mỗi ngày cho học trò. Hãy theo chân các Vicsers để cùng quan sát và cảm nhận một ngày làm việc của Thầy Cô nhé!
-
GỢI Ý BA MẸ CÁCH CHỌN TRƯỜNG TIỂU HỌC QUỐC TẾ ÚY TÍN TẠI HÀ NỘI
Chọn trường tiểu học quốc tế uy tín tại Hà Nội cho học sinh tiểu học đòi hỏi phụ huynh phải cân nhắc rất nhiều. Chương trình học là yếu tố mà phụ huynh cần quan tâm hàng đầu trong việc đưa ra quyết định Chọn trường tiểu học quốc tế uy tín tại Hà Nội cho con theo học.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply