CHUYẾN THAM QUAN KỲ THÚ TẠI BẢO TÀNG THIÊN NHIÊN VIỆT NAM CỦA VICSTARS
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
Thực phẩm sạch tiêu chuẩn VietGap – Nâng cao chất lượng, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm trong bữa ăn hàng ngày tại Vicschool
Sáng ngày 18/04/2019, PGS. TS Nguyễn Thị Ngân Hoa – Hiệu trưởng Trường TH & THCS Victoria Thăng Long đã có chuyến tham quan, khảo sát và trao đổi với ông Nguyễn Văn Cường – Giám đốc HTX rau an toàn Trung Nha – Taca Farm để thỏa thuận hợp tác cung cấp nguồn thực phẩm xanh – sạch nhằm phục vụ, nâng cao chất lượng bữa ăn cho học sinh và cán bộ, giáo viên Trường TH & THCS Victoria Thăng Long.
-
TRẢI NGHIỆM ĐÁNG NHỚ Ở HẢI ĐĂNG
Học tập dựa trên sự cảm nhận, trải nghiệm và khám phá từ lâu đã trở nên quen thuộc đối với các bạn học sinh của Trường TH & THCS Victoria Thăng Long. Đó cũng là mục tiêu hướng đến của các chuyến đi tham quan, dã ngoại. Vừa qua, các Vicsers đã có một ngày tuyệt vời ở Khu trải nghiệm nông nghiệp Hải Đăng với những hoạt động, trò chơi thú vị, những thử thách đáng nhớ và đầy cảm xúc.
-
TỔNG KẾT KHÓA HÀNH TRANG “I’M A FUTURE VICSTARS” – CON ĐÃ SẴN SÀNG VÀO LỚP 1
Vậy là khóa hành trang vào lớp 1 – “I’m a future Vicstars” của các Vicstars đáng yêu đã chính thức khép lại với thật nhiều cảm xúc. Mới hôm nào còn bỡ ngỡ, rụt rè trong ngày đầu tới trường, vậy mà tại buổi Tổng kết ngày 18/02/2023, cầm trên tay chứng nhận hoàn thành khóa Tiền tiểu học, chúng tớ đã trở nên tự tin và tràn đầy năng lượng, sẵn sàng cho hành trình trở thành học sinh lớp 1 trong năm học tới.
-
CHÀO TUẦN MỚI – NHỮNG BÔNG “HOA VIỆC TỐT” XINH TƯƠI
CHÀO TUẦN MỚI – NHỮNG BÔNG “HOA VIỆC TỐT” XINH TƯƠI
-
Thông báo kết quả cuộc thi bình chọn clip dự án đọc sách “VITAMIN CHO TÂM HỒN” năm học 2019 – 2020
Vậy là chặng cuối trong hành trình “Về đích” của Dự án Đọc sách “Vitamin cho tâm hồn” năm học 2019 – 2020 đã đến. Trường TH và THCS Victoria Thăng Long trân trọng thông báo kết quả bình chọn của cuộc thi.
-
VICSERS LAN TỎA TÌNH YÊU THƯƠNG TRONG NGÀY LỄ NẮM TAY
Trân trọng những giá trị mà “Ngày lễ nắm tay” mang lại, Trường TH & THCS Victoria Thăng Long cùng đội ngũ giáo viên trao gửi yêu thương tới các học trò,đồng nghiệp. Đặc biệt hơn nữa là sự gắn kết tình bạn của các Vicsers, sự lan tỏa yêu thương qua những cái nắm tay thật chặt và ấm áp.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply