NIỀM VUI NGÀY TỰU TRƯỜNG NĂM HỌC 2022 – 2023 CỦA THẦY VÀ TRÒ TRƯỜNG TH & THCS VICTORIA THĂNG LONG
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/21-33.jpg)
Phát biểu tại buổi lễ, cô Nguyễn Thị Ngân Hoa – Hiệu trưởng nhà trường đã có lời chào mừng tới các Vicsers và dặn dò các con hãy luôn chăm chỉ, cố gắng và nỗ lực hết mình trong năm học.
Trong buổi sáng ngày tựu trường, thầy và trò Vic School đã cũng nhau khuấy động bầu không khí và tiếp thêm năng lượng với các tiết mục văn nghệ tưng bừng, rộn ràng và náo nhiệt.
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/11-82.jpg)
Niềm vui ngày tựu trường không chỉ thấy rõ ở các con học sinh mà còn lan toả mạnh mẽ tới thầy cô. Nhìn các Vicsers quay trở lại trường với nụ cười rạng rỡ, các thầy cô giáo của Victoria Thăng Long vui mừng, phấn khởi, như được tiếp thêm sức mạnh và sẵn sàng cho hành trình “gieo nắng” trong năm học mới 2022 – 2023 đang chờ ở phía trước.
Chúc thầy và trò trường TH & THCS Victoria Thăng Long năm học mới 2022 – 2023 thành công rực rỡ và luôn đầy ắp niềm vui, niềm hạnh phúc. Kính mời các Quý phụ huynh, thầy cô giáo và các con học sinh cùng ngắm nhìn những hình ảnh đầu tiên của Victoria Thăng Long trong năm học 2022 – 2023.
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
Quy tắc lớp học trực tuyến hiệu quả (dành cho PH & HS Victoria Thăng Long)
Quy tắc lớp học trực tuyến hiệu quả (dành cho PH & HS Victoria Thăng Long)
-
-
Vicschool trao học bổng Toán tài năng và tổng kết dự án “Vitamin cho tâm hồn”
Dự án đọc sách “Vitamin cho tâm hồn” năm học 2019 – 2020 của Victoria Thăng Long đã “về tới đích”. “Vitamin cho tâm hồn” là dự án đọc sách được Vicschool ấp ủ với mục đích: hình thành, nuôi dưỡng thói quen đọc sách và giúp các Vicsers hiểu được ý nghĩa, giá trị của sách. Được triển khai từ tháng 8/2019, Dự án đọc sách đã thu hút được 100% học sinh toàn trường tham gia với nhiều hình thức như thi kể chuyện, thuyết trình, diễn kịch, hay tham gia thách thức “7 ngày với Sách”…
-
CHÚC MỪNG 41 HỌC SINH ĐẠT GIẢI CUỘC THI SÁNG TÁC “THẦY CÔ VÀ MÁI TRƯỜNG TRONG TRÁI TIM EM”
Cuộc thi sáng tác “Thầy cô và mái trường trong trái tim em” có ý nghĩa nhân văn sâu sắc, phát huy truyền thống
-
TRƯỜNG TIỂU HỌC DÂN LẬP TẠI HÀ ĐÔNG – VICTORIA THĂNG LONG
Victoria Thăng Long – Trường tiểu học dân lập tại Hà Đông là đào tạo chất lượng giáo dục mũi nhọn, các học sinh nhà trường đã giành nhiều giải thưởng học sinh giỏi cấp Huyện, cấp thành phố và nhiều huy chương, giải thưởng từ các cuộc thi quốc tế trong các lĩnh vực: Toán , Tin học – Lập trình, Khoa học
-
Victoria Thăng Long: Ngôi trường tôn trọng sự khác biệt, trách nhiệm và yêu thương
Phát biểu diễn văn khai giảng năm học 2023-2024, PGS.TS Nguyễn Thị Ngân Hoa – Hiệu trưởng Trường Tiểu học và Trung học Cơ sở Victoria Thăng Long (KĐT Thanh Hà, Hà Nội) nhấn mạnh, Victoria Thăng Long là mái trường của sự thân thiện, tôn trọng sự khác biệt, trách nhiệm và yêu thương. […]
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply