Tổng hợp các khoản thu chi thiện nguyện tại Trường TH Lộc Thủy – Huyện Lệ Thủy – Tỉnh Quảng Bình
Số tiền còn lại: 64,518,502 VNĐ (Sáu tư triệu năm trăm mười tám nghìn năm trăm linh hai Việt Nam đồng) sẽ được Nhà trường sử dụng trong các đợt thiện nguyện sắp tới.
Trân trọng./.
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/z2196016116434_2f9aa9960bee1670431ae9bd82c0f6f3.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/5_1-5.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/11_1.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/z2198494258955_858a1c94507b5af64399df0c6893f9cd.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/3_2-1.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/4_1-2.jpg)
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
Giờ chào cờ đầu tháng 12 tại Vicschool: tuyên dương các tập thể đạt thành tích xuất sắc và các học sinh tiêu biểu tháng 11
Như thường lệ, cứ hai tuần một lần, thầy và trò trường Victoria Thăng Long lại háo hức tham dự lễ chào cờ. Buổi chào cờ ngày 02/12/2019 đã để lại trong mỗi học sinh những ấn tượng thật đẹp.
-
Dã ngoại cuối kì 1 vui hết nấc – để chúng tớ kể cho mà nghe…
Thật tuyệt vời khi vừa trải qua kì thi học kì I căng thẳng, chúng tớ đã có một ngày dã ngoại cực kì thoải mái và vui vẻ. Để chúng tớ kể cho mà nghe nhé…
-
DỰ ÁN TIẾNG ANH CLIMATE JUSTICE (VICSER’S VOICE 2021)
Công bằng khí hậu – Việc đề cập đến vấn đề bất bình đẳng có thể giúp giải quyết khủng hoảng khí hậu như thế nào?
-
Vicsers hào hứng với hoạt động đầu tiên của Summer Camp 2023
Ngày 20/6/2023, các Vicsers khóa Summer Camp của Vicschool đã cùng nhau tham gia hoạt động ngoại khóa – xem phim tại rạp Lotte Cinema Mê Linh Hà Đông.
-
Vicschool đồng hành cùng chương trình TẾT ẤM YÊU THƯƠNG 2023
Nhằm động viên kịp thời và chia sẻ làm vơi bớt những khó khăn đối với các em đang sinh hoạt tại trung tâm cứu trợ trẻ em tàn tật huyện, sáng ngày 6/1/2023, Huyện Đoàn, Hội chữ Thập đỏ huyện cùng các đơn vị đồng hành Trường Tiểu học &THCS Victoria Thăng Long và Hội nạn nhân chất độc da cam bộ đội Trường sơn đường Hồ Chí Minh thành phố Hà Nội đã tổ chức chương trình Tết ấm yêu thương tại Trung tâm cứu trợ trẻ em tàn tật huyện Thanh Oai.
-
CHÚC MỪNG THÀNH TÍCH ĐÁNG TỰ HÀO CỦA ĐỘI TUYỂN TIN HỌC TRẺ VICTORIA THĂNG LONG
CHÚC MỪNG THÀNH TÍCH ĐÁNG TỰ HÀO CỦA ĐỘI TUYỂN TIN HỌC TRẺ VICTORIA THĂNG LONG Tại vòng thi khu vực, đội tuyển tin học trẻ của Trường TH và THCS Victoria Thăng Long đã tiếp tục viết nên khúc khải hoàn ca chiến thắng tại Hội thi Tin học trẻ toàn quốc năm 2024. […]
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply