VICTORIA THĂNG LONG TỔ CHỨC HỘI NGHỊ CHA MẸ HỌC SINH CUỐI NĂM HỌC 2021 – 2022
Tham dự buổi họp có Ban giám hiệu Nhà trường, Ban đại diện cha mẹ học sinh của các lớp và các thầy cô giáo là Tổ trưởng chuyên môn.
Trong buổi họp, Nhà trường và các bậc phụ huynh đã cùng trao đổi, thảo luận về tình hình học tập & rèn luyện của các con học sinh trong năm học, đồng thời tích cực chia sẻ về vai trò của Gia đình và Nhà trường trong việc thực hiện các mục tiêu và giá trị giáo dục. Đây cũng là dịp để các bậc phụ huynh gặp gỡ Ban giám hiệu, qua đó trao đổi, lắng nghe thêm về các vấn đề, từ đó phối hợp với Nhà trường để đưa ra phương hướng, kế hoạch học tập cho các con trong năm học mới.
Hội nghị Cha mẹ học sinh đã diễn ra trên tinh thần cởi mở, thẳng thắn. Ban giám hiệu Nhà trường đã giúp các bậc phụ huynh giải đáp những thắc mắc, làm rõ nhiều vấn đề đang được nhiều phụ huynh quan tâm. Đồng thời, phía cha mẹ học sinh cũng tích cực đóng góp, chia sẻ nhiều ý kiến cho Nhà trường trên tinh thần xây dựng. Cả Nhà trường và gia đình đều nhất trí sẽ phối hợp chặt chẽ và tạo điều kiện hết sức để việc học tập và sinh hoạt của các con học sinh được diễn ra một cách thuận lợi, hiệu quả nhất trong các năm học tiếp theo.
Victoria Thăng Long xin chân thành cảm ơn tới các bậc cha mẹ vì đã luôn tin tưởng, ủng hộ và đồng hành cùng Nhà trường trong một năm học đặc biệt với nhiều khó khăn, thách thức.
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
CÔNG BỐ KẾT QUẢ CUỘC THI VIẾT “GỬI NGƯỜI PHỤ NỮ TÔI YÊU”
Cuộc thi viết “Gửi người phụ nữ tôi yêu” là hoạt động nổi bật nhằm chào mừng Ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10 được Vic School tổ chức dành cho học sinh của trường.
-
CHÀO MỪNG CÁC BẠN NHỎ SINH NĂM 2016 ĐẾN VỚI LỚP TIỀN TIỂU HỌC – HÀNH TRANG VÀO LỚP 1 CỦA VIC SCHOOL
Bên cạnh những gương mặt Vicstars đã rất quen thuộc, khóa Tiền tiểu học hè 2022 của trường Victoria Thăng Long còn chào đón sự tham gia của rất nhiều các bạn nhỏ sinh năm 2016 khác. Các bạn nhỏ đã đến Vic School để bước vào một hành trình mới – hành trình chuẩn bị và sẵn sàng để trở thành học sinh lớp 1!
-
TRƯỜNG VICTORIA THĂNG LONG QUA LĂNG KÍNH ANIME SẼ NHƯ THẾ NÀO?
Chúng ta đã bao giờ tưởng tượng những khoảnh khắc thường nhật tại ngôi trường Victoria Thăng Long trông sẽ như thế nào qua lăng kính Anime chưa?
-
BÁO ĐẤT VIỆT: Xung quanh thông tin Trường Victoria Thăng Long tuyển sinh ‘chui’
– Thời gian qua, có thông tin cho rằng trường Tiểu học & THCS Victoria Thăng Long tuyển sinh “chui”, phóng viên Đất Việt đã vào cuộc …
-
TƯNG BỪNG GIAO LƯU BÓNG ĐÁ GIỮA GIÁO VIÊN VÀ PHỤ HUYNH VICSCHOOL
Hoạt động ý nghĩa này sẽ tiếp tục được tổ chức để tăng cường kết nối giữa phụ huynh – giáo viên và học sinh trong nhà trường!
-
Giáo viên Victoria Thăng Long tỏa sáng rực rỡ trong hội thi giáo viên dạy giỏi cấp huyện
Trân trọng thông báo và chúc mừng những người gieo nắng, người truyền lửa của Victoria Thăng Long đã đạt thành tích xuất sắc đáng tự hào trong hội thi GIÁO VIÊN DẠY GIỎI CẤP HUYỆN NĂM HỌC 2023 – 2024: Cô Vũ Thị Hạnh, giáo viên khối 3, với môn Toán và Đạo Đức […]
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply