CHÚC MỪNG 17 THÍ SINH ĐƯỢC TRAO TẶNG HỌC BỔNG TÀI NĂNG VICTL’S GOT TALENT NĂM HỌC 2023 – 2024
VICTL’S GOT TALENT 2023 – cơ hội để các bạn học sinh trong và ngoài trường thể hiện đam mê của bản thân, trải nghiệm và học hỏi, là cơ hội để các “thợ săn” có năng khiếu, năng lực đặc biệt chinh phục những suất học bổng giá trị từ 20 – 70%. Kết quả tuyệt vời này chính là sự cố gắng của tất cả các thí sinh cùng sự ủng hộ và yêu thương của quý vị khán giả trong thời gian vừa qua. Nhà trường, ba mẹ và các thầy cô tin tưởng rằng, học bổng VICTL’S GOT TALENT sẽ là động lực để các bạn học sinh tiếp tục phấn đấu, không ngừng phát huy năng lực bản thân để đạt được nhiều kết quả nổi bật và ấn tượng, chinh phục các mức học bổng cao hơn trong năm học 2023 – 2024!
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
Dự án: Green Voice – Tiếng Nói Xanh
Green Me đã khép lại với chiến thắng thuộc về 26 Vicser.Green Voice là chặng đua tiếp theo của các chiến binh Green.
-
KHÉP LẠI MÙA HỘI GIẢNG
Hưởng ứng tháng thi đua nhằm thực hiện thắng lợi nhiệm vụ năm học 2022 – 2023 và hướng đến kỉ niệm ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, trong ba tuần vừa qua, những
-
Thông tin khóa học Tiền tiểu học: I’m ready to be Vicser 2019
Thông tin khóa học Tiền tiểu học: I’m ready to be Vicser 2019
-
RUNG CHUÔNG VÀNG – SÂN CHƠI TRÍ TUỆ BỔ ÍCH VÀ THÚ VỊ DÀNH CHO CÁC VICSERS KHỐI 1,2,3
Bên cạnh dự án Đại sứ Văn hóa đọc của khối 4,5 & THCS, Vic School còn có một dự án khác cũng không kém phần hấp dẫn, thú vị dành cho các học sinh từ khối 1 đến khối 3, đó là dự án “Vẹn tròn Tiếng Việt”.
-
Thầy trò trường Victoria Thăng Long hân hoan khai giảng năm học 2023-2024
TTTĐ – Trong không khí hân hoan của học sinh cả nước chào đón năm học mới, ngày 5/9, trường Tiểu học & Trung học cơ sở Victoria Thăng Long (Khu đô thị Thanh Hà, Hà Nội) tổ chức lễ khai giảng năm học mới 2023 – 2024.
-
TIN VUI TỪ CUỘC THI SÁNG TẠO THANH THIẾU NIÊN NHI ĐỒNG TOÀN QUỐC LẦN THỨ 18 & KỲ THI HS GIỎI LỚP 9 CẤP HUYỆN – NĂM HỌC 2022-2023
Kết quả rực rỡ này cho thấy định hướng chiến lược, trí tuệ và quyết tâm của thầy trò Vicschool. Đây chính là món quà tinh thần đặc biệt mà các Vicsers đã mang về để tri ân những người gieo nắng, truyền cảm hứng cho học trò nhân ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply