CHUYÊN ĐỀ BỒI DƯỠNG HỌC SINH GIỎI MÔN NGỮ VĂN THCS CỦA TRƯỜNG TH & THCS VICTORIA THĂNG LONG
Trên tinh thần hăng hái, sôi nổi, các thầy cô đã tích cực trao đổi, chia sẻ những kinh nghiệm về phương pháp giảng dạy & bồi dưỡng năng lực học sinh, qua đó giúp thầy cô lĩnh hội thêm nhiều kiến thức, kĩ năng hữu ích về chuyên môn, nghiệp vụ sư phạm.
Dưới đây là một số hình ảnh buổi sinh hoạt chuyên đề “Bồi dưỡng học sinh giỏi môn Ngữ văn” của các thầy cô Victoria Thăng Long trong tuần qua.
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
DANH SÁCH CÁC TẬP THỂ, CÁ NHÂN ỦNG HỘ CHƯƠNG TRÌNH THIỆN NGUYỆN GIÁNG SINH CHO EM (ĐỢT 2)
Trường TH & THCS Victoria Thăng Long xin trân trọng gửi lời cảm ơn chân thành tới tất cả các thầy cô giáo, các bậc cha mẹ, các em học sinh đã tham gia và ủng hộ chương trình thiện nguyện GIÁNG SINH CHO EM. Tính đến thời điểm 17h00 NGÀY 18/12/2022, tổng số tiền ủng hộ là 73,380,666 VNĐ cùng rất nhiều hiện vật: Quần áo, đồ chơi, bánh kẹo, sữa…
-
Thông báo tuyển sinh bổ sung lớp 6, 7, 8 năm học 2019 – 2020
Trường TH & THCS Victoria Thăng Long trân trọng gửi tới Quý phụ huynh thông báo tuyển sinh bổ sung lớp 6, 7, 8 năm học 2019 – 2020
-
Thông tin khóa học Tiền tiểu học: I’m ready to be Vicser 2019
Thông tin khóa học Tiền tiểu học: I’m ready to be Vicser 2019
-
Vicschool tăng cường tuyên truyền về phòng chống ma túy và thuốc lá điện tử
Trong chương trình “Trò chuyện đầu tuần” ngày hôm nay (24/4/2023), để giúp Vicsers có thêm những hiểu biết, nâng cao ý thức cảnh giác, tạo mọi điều kiện để Vicsers phát triển toàn diện thể chất và tinh thần và để xây dựng môi trường học đường An toàn – Hạnh phúc, Trường TH & THCS Victoria Thăng Long đã phối hợp với Công an Huyện Thanh Oai tổ chức buổi tuyên truyền về phòng chống ma túy và thuốc lá điện tử trong học đường.
-
VICSERS TÍCH CỰC THAM GIA CUỘC THI VẼ TRANH “HÀ NỘI TRONG EM” NĂM 2022
Nhằm thể hiện tình yêu quê hương, đất nước và đề cao tinh thần chung tay, góp sức bảo vệ Thủ đô đẩy lùi dịch bệnh, các Vicsers khối Tiểu học đã hăng hái tham gia Cuộc thi vẽ tranh “Hà Nội trong em” năm 2022 do Hội đồng Đội thành phố Hà Nội tổ chức.
-
VICSERS TRANH TÀI TẠI KỲ THI OLYMPIC KHỐI 6, 7, 8 CẤP HUYỆN
Phát huy tinh thần chiến thắng của Victoria Thăng Long tại các cuộc thi văn hóa cấp Huyện, ngày hôm nay (12/4/2023), 120 Vicsers tiếp tục bước vào hành trình chinh phục thử thách tại Kỳ thi Olympic khối 6, 7, 8 Huyện Thanh Oai – năm học 2022 – 2023 ở các môn Ngữ Văn, Toán, Tiếng Anh, KHTN, Lịch sử & Địa lý. Đặc biệt, có 29 Vicsers khối 4, 5 đã tự tin đăng ký thi vượt cấp để chinh phục môn Tiếng Anh 6.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply