CHUYẾN THAM QUAN VUI VẺ CỦA VICSTARS TẠI BẢO TÀNG DÂN TỘC HỌC VIỆT NAM
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/1-244.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/2-176.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/z4104167668039_4f0e732a4060fb33a62ba142fb4c4b5c.jpg)
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
Thực đơn tuần 3 tháng 1 năm 2021 (18/01/2021 – 22/01/2021)
Thực đơn tuần 3 tháng 1 năm 2021 (18/01/2021 – 22/01/2021)
-
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM CỦA HS KHỐI 4, 5 & THCS: ĐI MỘT NGÀY ĐÀNG, HỌC MỘT SÀNG KHÔN
Hoạt động trải nghiệm của các khối lớp có nội dung và mục tiêu phù hợp Chương trình Nhà trường theo hình thức tích hợp liên môn các kiến thức, kĩ năng của nhiều môn học: Ngữ văn, Lịch sử, Địa lý, Kỹ năng sống… góp phần giúp các Vicsers phát triển và hoàn thiện nhân cách, bồi dưỡng năng khiếu, khả năng sáng tạo, qua đó các Vicsers có thêm nhiều hiểu biết về văn hóa, lịch sử, và xây dựng ý thức giữ gìn bảo tồn các giá trị văn hóa truyền thống của dân tộc.
-
Vui hết mình cùng Vicstars trong ngày khai mạc khóa 2 – I’m a Future Vicstar 2019
Sáng ngày 7/12/2019, các Vicsers nhí của khóa hành trang vào lớp 1 đã được tham gia hành trình trải nghiệm đáng nhớ: được tham gia chuyến dã ngoại kết hợp học tập vô cùng hứng khởi tại khu trải nghiệm Panasonic Risupia Vietnam và chương trình “Trạng nguyên của Vic” với các trò chơi thú vị. Đây là hoạt động cuối khóa của các Vicser khóa 1 và chào đón các bạn nhỏ khóa 2 lớp tiền tiểu học.
-
CHÚC MỪNG 40 HỌC SINH NHẬN HỌC BỔNG VICSTARS NĂM HỌC 2023 – 2024
Victoria Thăng Long vui mừng trao tặng 40 suất HỌC BỔNG VICSTARS dành cho các học sinh vào lớp 6 năm học 2023 – 2024 đã đạt kết quả cao tại kỳ thi Học bổng Vicstars và đánh giá năng lực được tổ chức ngày 11/02/2023.
-
Vicschool trao học bổng Toán tài năng và tổng kết dự án “Vitamin cho tâm hồn”
Dự án đọc sách “Vitamin cho tâm hồn” năm học 2019 – 2020 của Victoria Thăng Long đã “về tới đích”. “Vitamin cho tâm hồn” là dự án đọc sách được Vicschool ấp ủ với mục đích: hình thành, nuôi dưỡng thói quen đọc sách và giúp các Vicsers hiểu được ý nghĩa, giá trị của sách. Được triển khai từ tháng 8/2019, Dự án đọc sách đã thu hút được 100% học sinh toàn trường tham gia với nhiều hình thức như thi kể chuyện, thuyết trình, diễn kịch, hay tham gia thách thức “7 ngày với Sách”…
-
VICSERS CHINH PHỤC KỲ THI VIOLYMPIC CẤP QUỐC GIA VỚI 12 “BÀN THẮNG”
12 “bàn thắng” rực rỡ ở các môn Tiếng Việt, Toán Tiếng Việt, Toán Tiếng Anh tiếp tục khẳng định tài năng và bản lĩnh của Vicsers trong hành trình chinh phục sân chơi uy tín Violympic (vòng thi cấp Quốc gia).
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply