[TIN VUI] CHÚC MỪNG CÁC HỌC SINH LỚP 1 ĐƯỢC NHẬN QUÀ TẶNG CỦA PGS.TS NGUYỄN THỊ NGÂN HOA – HIỆU TRƯỞNG NHÀ TRƯỜNG.
Để đáp lại sự quan tâm và tin yêu của Quý phụ huynh, nhân dịp Tết Dương lịch 2022, PGS. TS Nguyễn Thị Ngân Hoa – Hiệu trưởng nhà trường, đồng tác giả sách Tiếng Việt 1 quyết định dành tặng bộ SGK lớp 1 “KẾT NỐI TRI THỨC VÀ CUỘC SỐNG” cho 100 học sinh đầu tiên xác nhận nhập học trước 31/12/2021. Toàn bộ chi phí mua sách là nhuận bút, thù lao viết sách của cô Ngân Hoa trong năm học 2021 – 2022.
Đây là bộ SGK của NXB Giáo dục Việt Nam, được sử dụng làm tài liệu học tập chính thức của học sinh khối 1. Bộ sách đã được bộ GD & ĐT thẩm định, phê duyệt và được phổ biến trong cả nước, được nhiều tỉnh thành lựa chọn làm tài liệu dạy học trong các nhà trường năm học 2021 – 2022.
Nhà trường xin chúc mừng các học sinh nhận được quà tặng của PGS. TS Nguyễn Thị Ngân Hoa – Hiệu trưởng nhà trường, đây là món quà ý nghĩa và sẽ là hành trang để đồng hành cùng các con trong năm học tới.
Đối với các Học sinh có nguyện vọng xác nhận nhập học tại trường và để được nhận quà tặng từ Hiệu trưởng nhà trường, quý PH đăng ký theo link: http://bit.do/Dangki_nhanSGKlop1 hoặc đăng kí qua hotline 0889 662 899 – 086 585 5969.
Nhà trường trân trọng cảm ơn Quý Phụ huynh đã tin tưởng, đồng hành và lựa chọn Victoria Thang Long School là ngôi nhà thứ hai cho con yêu trong suốt quãng thời gian Tiểu học.
VICTORIA THANG LONG SCHOOL: TRI THỨC LÀ SỨC MẠNH
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
“Spread the love with Vicstars” – Hành trình gieo yêu thương để hạnh phúc
Trong thời gian sắp tới Trường TH & THCS Victoria Thăng Long sẽ luôn thực hiện những chương trình tình nguyện như vậy để kêu gọi sự giúp đỡ từ các nhà hảo tâm nhằm sẻ chia yêu thương, giúp đỡ những số phận kém may mắn trong xã hội.
-
CLB TIỀN TIỂU HỌC “I’M A FUTURE VICSTARS 2022” CHÀO ĐÓN NHỮNG CÔNG DÂN VIC 2017 ĐẦU TIÊN
Sau bao ngày háo hức và mong chờ, ngày hôm nay (thứ Bảy – 05/11/2022), CLB Tiền tiểu học “I’m a future Vicstars 2022” đã chính thức khai mạc tại Vicschool. Nhà trường rất hân hạnh chào đón những bước chân bé nhỏ đầu tiên của các bạn “Gà vàng” 2017 trong hành trình chuẩn bị và sẵn sàng để trở thành học sinh lớp 1.
-
HỌC SINH TRƯỜNG VICTORIA THĂNG LONG ĐƯỢC PHÒNG GD & ĐT HUYỆN THANH OAI TRAO TẶNG GIẤY KHEN “ĐÃ CÓ THÀNH TÍCH XUẤT SẮC TRONG HỌC TẬP NĂM HỌC 2021 – 2022
Trường TH & THCS Victoria Thăng Long xin chúc mừng các Vicsers khối 8 & khối 9 là thành viên của Đội tuyển học sinh giỏi dự thi cấp thành phố môn Tin học đã vinh dự được Phòng GD & ĐT huyện Thanh Oai trao tặng giấy khen “Đã có thành tích xuất sắc trong học tập năm học 2021 – 2022”.
-
BÙNG NỔ NGÀY KHAI MẠC SUMMER CAMP 2023 TẠI VICSCHOOL
Sôi động, hứng khởi và bùng nổ năng lượng chính là không khí trong ngày Khai mạc Trại hè Summer Camp 2023 tại Vicschool trong ngày hôm nay (12/6/2023)
-
TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN TRUYỀN THÔNG – TUYỂN SINH
Tuyển dụng nhân viên Tuyển Sinh & Truyền Thông – Làm việc tại Trường TH & THCS Victoria Thăng Long – KĐT Thanh Hà, Hà Đông
-
CHÚC MỪNG CÔ ĐINH DUYÊN THỊNH ĐẠT GIẢI NHÌ – HỘI THI GIÁO VIÊN DẠY GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
Tuần vừa qua, Hội nghị Tổng kết Hội thi giáo viên cấp Tiểu học Thành phố Hà Nội – năm học 2022 – 2023 đã được tổ chức. Cô giáo Đinh Duyên Thịnh – Giáo viên Tiểu học – Tổ trưởng chuyên môn Khối 1 của Trường TH & THCS Victoria Thăng Long đã xuất sắc đạt giải Nhì cấp Thành phố và vinh dự nhận Giấy khen của Sở Giáo dục & Đào tạo Thành phố Hà Nội.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply