TỔNG KẾT TRẠI HÈ ECAMP 2021 – NHỮNG ẤN TƯỢNG CÒN ĐỌNG LẠI
Chúng mình sẽ rất nhớ những chuyến “du lịch” Nhật Bản cùng cô Jessica, những “đêm” ngắm bầu trời đầy sao cùng thầy Anton, hay những tiết Toán học với các hình khối đa dạng của thầy Lawrence. Sẽ không còn những lúc miệt mài thiết kế project, hay những lúc tập thuyết trình để quay video dự thi eCamp final challenge. Đó sẽ luôn là những trải nghiệm đáng nhớ, những ấn tượng thú vị của chúng tớ trong mùa hè năm nay.
Trại hè Tiếng Anh đã mang lại cho chúng mình một mùa hè bổ ích, lý thú và đầy ý nghĩa. Chúng tớ được đón nhận thêm nhiều kiến thức phong phú về thế giới xung quanh, được trau dồi thêm năng lực Tiếng Anh, được giao lưu, chia sẻ những điều thú vị với thầy cô và các bạn.
Tạm biệt các hành tinh lớp học, tạm biệt Victoria Thang Long Summer eCamp 2021. Hẹn gặp lại thầy cô và các bạn vào mùa trại hè tiếp theo của Vic School nhé.
Một số hình ảnh các hành tinh lớp học trong ngày bế mạc Trại hè eCamp 2021
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
QUY ĐỊNH TÀI CHÍNH
Quy định tài chính
-
Dịch vụ xe bus
Trường đã xem xét tất cả những yếu tố liên quan như số lượng học sinh mỗi xe, nơi cư trú của học sinh, lộ trình giao thông và thời gian di chuyển để có thể cung cấp dịch vụ xe buýt tốt nhất nhằm đáp ứng nhu cầu của các em học sinh và các Quý phụ huynh. Những ưu tiên của trường bao gồm:
-
Thông tin khóa học Tiền tiểu học: I’m ready to be Vicser 2019
Thông tin khóa học Tiền tiểu học: I’m ready to be Vicser 2019
-
Thực đơn Victoria Thăng Long School – Tuần 3 tháng 6 năm 2020
Thực đơn Victoria Thăng Long School – Tuần 3 tháng 6 năm 2020
-
Lan tỏa yêu thương cùng Vicstars
Vậy là hành trình lan tỏa yêu thương của Trường TH & THCS Victoria Thăng Long đã đi được một nửa chặng đường rồi. Chặng đường ấy sẽ vô cùng khó khăn và vất vả nếu như không có sự chung tay, hỗ trợ của Ban giám hiệu, các thầy cô giáo, các bậc cha mẹ và tất cả Vicstars.
-
THẦY CÔ VICTORIA THĂNG LONG – TRI THỨC LÀ SỨC MẠNH
Là một ngôi trường còn non trẻ – được thành lập và đi vào hoạt động từ năm học 2019 – 2020, tuy nhiên, đội ngũ giáo viên của Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Victoria Thăng Long đã không ngừng nỗ lực học tập, trau dồi chuyên môn, đổi mới trong quá trình dạy học.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply