CHÚC MỪNG 40 HỌC SINH NHẬN HỌC BỔNG VICSTARS NĂM HỌC 2023 – 2024
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/1-30.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/z4118185680624_f01a80f3dbfa28051e756325901233b7.jpg)
Chúc mừng các bạn học sinh đã cố gắng, nỗ lực hết mình để chinh phục kỳ thi và nhận được những suất học bổng giá trị và nhân văn từ Nhà trường. Đặc biệt, chúc mừng những học sinh đã dành được mức học bổng rất cao như: Nguyễn Đức Trung (70%); Nguyễn Nhật Quang, Nguyễn Khánh Hà, Nguyễn Quân Ngọc, Nghiêm Nhật Minh (55%); Trương Thị Minh Tú, Bùi Phan Kim Ngân Nguyễn Phạm Hương Trà, Nguyễn Bảo Long, Nguyễn Ngân Hà (50%)… Kết quả tuyệt vời này chính là sự cố gắng của tất cả các con, sự dạy dỗ tận tâm của các thầy cô giáo cùng sự ủng hộ và theo sát của quý vị phụ huynh trong thời gian vừa qua.
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
VICSERS THẲNG TIẾN VÀO VÒNG CHUNG KẾT QUỐC GIA KỲ THI OLYMPIC TOÁN HỌC QUỐC TẾ HKIMO 2022
Trường TH & THCS Victoria Thăng Long xin chúc mừng 29 bạn học sinh đã vượt qua bài thi tại Vòng loại Quốc gia để giành quyền tham dự Vòng Chung kết Quốc gia Kỳ thi Olympic Toán học Quốc tế HKIMO 2022 – dự kiến sẽ được tổ chức vào cuối tháng 4/2022.
-
Chúc mừng Vicsers Lê Tuệ Nhi 3V1 đạt huy chương Vàng kỳ thi HKISO 2023
Ngày 08/6/2023 vừa qua, Lễ trao giải Kỳ thi Olympic Khoa học quốc tế HKISO 2023 đã vinh danh các thí sinh xuất sắc. Với tài năng và bản lĩnh “chinh chiến” tại nhiều kỳ thi toán, khoa học quốc tế, Vicsers Lê Tuệ Nhi – lớp 3V1 đã xuất sắc vượt qua nhiều đối thủ năng kí và “rinh” về tấm Huy chương Vàng phần thi thực hành – vòng Quốc gia.
-
HỘI NGHỊ CHA MẸ HỌC SINH CUỐI HỌC KỲ I – NĂM HỌC 2022 – 2023: THẤU HIỂU VÀ SẺ CHIA
Ngày 07/01/2023, gần 1000 phụ huynh Trường TH & THCS Victoria Thăng Long đã tham dự Hội nghị Cha Mẹ học sinh (CMHS) để trao đổi tình hình học tập cũng như sinh hoạt của con tại trường trong học kỳ I năm học 2022 – 2023 theo hình thức trực tiếp tại trường và trực tuyến (qua ứng dụng Microsoft – Teams 365). Buổi họp đã diễn ra trong tinh thần kết nối, thấu hiểu, chia sẻ và lắng nghe để mang đến những điều tốt đẹp nhất cho Vicsers.
-
GIÁO VIÊN VICSCHOOL NHẬN BẰNG KHEN CỦA BỘ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO TẠI CUỘC THI THIẾT KẾ BÀI GIẢNG E-LEARNING 2021
Như đã đưa tin, cô Đinh Phương Thùy và cô Nguyễn Quỳnh Anh – giáo viên Tiếng Anh của Trường TH & THCS Victoria Thăng Long đã xuất sắc đạt giải Khuyến khích cấp Quốc gia cuộc thi Thiết kế bài giảng điện tử E-learning năm 2021.
-
Lễ Chào cờ đầy xúc động của bậc Tiểu học tưởng nhớ nạn nhân vụ cháy chung cư mini
Sáng nay, 18/9 trong tiết Chào cờ đầu tuần, tại các công sở, trường học, cán bộ, công chức, học sinh trên địa bàn huyện Thanh Oai dành một phút mặc niệm nạn nhân tử vong trong vụ cháy chung cư mini ở quận Thanh Xuân. Theo thông lệ, sáng thứ hai hàng […]
-
Tiết sinh hoạt dưới cờ đầu tháng 11 tại Vicschool: Khen thưởng HS tiêu biểu, HS đạt giải quốc tế và biểu dương tấm gương trung thực
Sáng ngày 4/11/2019, như thường lệ, thầy và trò Trường TH & THCS Victoria Thăng Long thực hiện tiết sinh hoạt dưới cờ. Chương trình được diễn ra với những nội dung chính như: tổng kết các hoạt động thi đua trong tháng 10, trao giải cho các học sinh tiêu biểu của 18 tập thể lớp, 04 học sinh đạt giải quốc tế và biểu dương danh hiệu Tấm gương trung thực.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply