Vicschool đồng hành cùng chương trình TẾT ẤM YÊU THƯƠNG 2023
Huyện Đoàn Thanh Oai; Trường Tiểu học &THCS Victoria Thăng Long đã tổ chức và trao tặng 48 suất quà gồm bánh, sữa và tiền mặt, với tổng trị giá gần 40 triệu đồng cho trẻ khuyết tật có hành cảnh khó khăn. Hội nạn nhân chất độc da cam bộ đội Trường sơn đường Hồ Chí Minh thành phố Hà Nội trao tặng Trung tâm trẻ em tàn tật huyện 5 triệu đồng để mua sắm trang thiết bị phục hồi chức năng và trao tặng 10 suất quà cho các em có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn trị giá 1 triệu 500 ngàn đồng.
“Lần đầu tham dự cùng Huyện Đoàn và Hội chữ thập đỏ huyện Thanh Oai, thầy và trò trường Tiểu học và THCS Victoria Thăng Long đã góp phần chung tay cùng Huyện đoàn, Hội chữ thập đỏ huyện Thanh Oai mang đến những tia ắng ấm của mùa xuân mới, dành tặng các bạn nhỏ thiếu may mắn những phần quà tràn đầy tình yêu thương, mong sao nhà trường sẽ có thật nhiều những đóng góp cho hoạt động nhân văn và ý nghĩa này” – Cô Nguyễn Thị Huyền Trang – Trợ lý Hiệu trưởng trường Tiểu học & THCS Victoria Thăng Long cho biết.
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/6-133.jpg)
Xem chi tiết bài viết tại Cổng thông tin điện tử huyện Thanh Oai:
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
CHÚNG TỚ ĐÃ HỌC TẬP TRẢI NGHIỆM NHƯ THẾ NÀO?
Mỗi lần trải nghiệm là mỗi lần chúng tớ thực hiện những nhiệm vụ học tập khác nhau. Với hành trình trải nghiệm tại Nhà hát múa rối Việt Nam, chúng tớ đã sẵn sàng để hoàn thành nhiệm vụ của mình.
-
TƯNG BỪNG HỘI DIỄN VĂN NGHỆ KỶ NIỆM 40 NĂM NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM 20/11
Những tiết mục văn nghệ với nhiều cung bậc cảm xúc, khi sâu lắng thiết tha, khi sôi động đã cộng hưởng, tạo nên một bức tranh tổng thể đa sắc màu trên sân khấu.
-
CHÚC MỪNG 19 VICSER TIÊU BIỂU, CÓ THÀNH TÍCH XUẤT SẮC TRONG HỌC TẬP ĐƯỢC UBND HUYỆN THANH OAI TUYÊN DƯƠNG, KHEN THƯỞNG NĂM HỌC 2022 – 2023
Chúc mừng 19 Vicsers được UBND Huyện Thanh Oai khen tặng với những nỗ lực trong hành trình chinh phục tri thức. Chúc các bạn sẽ luôn giữ vững niềm đam mê học tập để luôn tỏa sáng trong chặng đường học tập phía trước.
-
TẠP CHÍ ĐIỆN TỬ GIÁO DỤC VIỆT NAM: THẦY CÔ VICTORIA THĂNG LONG NGÀY NGÀY NỖ LỰC THỰC HIỆN ĐỔI MỚI VIỆC DẠY HỌC
Trong quá trình thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018 cùng với các Nhà trường trong cả nước, Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Victoria Thăng Long (Hà Nội) cũng gặp những thách thức to lớn trong việc đảm bảo chất lượng giáo dục và mục tiêu của chương trình mới, sách giáo khoa mới.
-
VICSCHOOL TỔ CHỨC THÀNH CÔNG KỲ THI HỌC BỔNG VISTARS & ĐÁNH GIÁ NĂNG LỰC
Kỳ thi học bổng Vistars đã trở thành một đấu trường rộng mở – nơi không chỉ phát hiện mà còn nuôi dưỡng, đào tạo, giúp Vicsers trưởng thành và tỏa sáng trong môi trường giáo dục hiện đại, chất lượng. Dù là một kỳ thi “khó nhằn”, các sĩ tử đều rất nỗ lực, cố gắng dự thi trong tâm thế tự tin, sẵn sàng giành được điểm số cao nhất. PGS. TS Nguyễn Thị Ngân Hoa – Hiệu trưởng nhà trường thay mặt BGH chúc các con thật bình tĩnh làm bài thi và đạt được mục tiêu như kỳ vọng.
-
Thông báo về Lịch phát sóng trên Kênh 1 – Đài phát thanh và truyền hình Hà Nội
Lịch phát sóng Chương trình trên truyền hình
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply