VICSERS LAN TỎA TÌNH YÊU THƯƠNG TRONG NGÀY LỄ NẮM TAY
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/NAM20TAY-1.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/NAM20TAY201.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/NAM20TAY202.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/NAM20TAY203.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/NAM20TAY204.jpg)
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/NAM20TAY206.jpg)
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
CHÚC MỪNG VICSERS PHAN QUỐC PHÚC KHANG ĐẠT HUY CHƯƠNG VÀNG – HẠNG 3 QUỐC TẾ – KỲ THI SEAMO X 2023
Tiếp nối thành công từ SEAMO – Vòng Quốc gia, cùng với tài năng và bản lĩnh “chinh chiến” tại nhiều kỳ thi quốc tế, Vicsers Phan Quốc Phúc Khang – lớp 4V2 Trường TH & THCS Victoria Thăng Long đã xuất sắc vượt qua nhiều đối thủ năng kí và “rinh” về tấm Huy chương Vàng, xếp hạng 3 toàn Thế giới.
-
Tổng quan chương trình Nhà trường năm học 2021 – 2022
Tổng quan chương trình Nhà trường năm học 2021 – 2022
-
VICTORIA THĂNG LONG THAM GIA CHƯƠNG TRÌNH THIỆN NGUYỆN “MỘT TRÁI TIM – MỘT THẾ GIỚI LẦN THỨ XVIII”
Tháng 4/2023 vừa qua, Trường TH & THCS Victoria Thăng Long đã tham gia chương trình thiện nguyện “Một trái tim – Một thế giới” lần thứ XVIII – năm 2023 do Hội Bảo trợ người khuyết tật và trẻ mồ côi Việt Nam (Bộ Lao động – Thương binh & Xã hội) và Tập đoàn Truyền thông quốc gia Việt Nam tổ chức nhằm hưởng ứng ngày Ngày người khuyết tật Việt Nam (18/4).
-
CHƯƠNG TRÌNH GIÁO DỤC KĨ NĂNG CÔNG DÂN VIC
Giáo dục kỹ năng cho học sinh là một trong những hoạt động ưu tiên hàng đầu của Trường Tiểu học & THCS Victoria Thăng Long. Đây là quá trình rèn luyện lâu dài, bền bỉ nhằm hình thành và phát triển kỹ năng cũng như nhân cách cho học sinh, để từ đó giúp cho các em trở nên văn minh, hiểu biết và chủ động hơn trong học tập cũng như trong cuộc sống hàng ngày.
-
VICSERS CHÀO TUẦN MỚI VỚI NHIỀU HOẠT ĐỘNG Ý NGHĨA
Ngày hôm nay (27/02/2023), Nhà trường đã thưc hiện chương trình trao tặng hơn 400 mũ bảo hiểm cho Vicsers khối 1, 2, 3. Đây là hoạt động ý nghĩa do Ủy ban ATGT Quốc gia, Bộ Giáo dục & Đào tạo và Công ty Honda Việt Nam phối hợp cùng các Nhà trường thực hiện nhằm: bảo vệ an toàn cho các em học sinh khi tham gia giao thông, nâng cao tỷ lệ đội mũ bảo hiểm đạt quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia ở trẻ em
-
VICSCHOOL TIẾP TỤC TUYỂN DỤNG GIÁO VIÊN ĐỢT 2: CHUYÊN NGHIỆP VÀ HIỆU QUẢ
Ngày hôm nay (24/6/2023), Ngày hội tuyển dụng đợt 2 của Trường TH & THCS Victoria Thăng Long đã diễn ra thành công tốt đẹp với sự tham dự của đông đảo ứng viên tiềm năng nhằm mục tiêu đáp ứng nhu cầu mở rộng và phát triển của Nhà trường.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply