Dự án Victoria Anland – Hợp tác để thành công
![](https://vicschool.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/1_1-3.jpg)
Xem chi tiết bài viết tại: https://baodatviet.vn/chinh-tri-xa-hoi/giao-duc/victoria-academy-he-sinh-thai-hop-tac-phat-trien-thanh-cong-3393329/
Derek Harrison
Quis lectus nulla at volutpat. Id cursus metus aliquam eleifend. Et netus et malesuada fame.
-
VICSERS KHỐI THCS – HỌC GIÁO DỤC GIỚI TÍNH ĐỂ TỰ TIN BƯỚC VÀO CUỘC SỐNG
Thấu hiểu và mong muốn đồng hành cùng Vicsers, ngày 06 & 07/10, Vicschool phối hợp với Học viện kỹ năng New World Acedemy tiếp tục tổ chức cho Vicsers khối THCS chuyên đề Giáo dục giới tính rất thiết thực, thú vị và ý nghĩa.
-
Thông báo kết quả cuộc thi bình chọn clip dự án đọc sách “VITAMIN CHO TÂM HỒN” năm học 2019 – 2020
Vậy là chặng cuối trong hành trình “Về đích” của Dự án Đọc sách “Vitamin cho tâm hồn” năm học 2019 – 2020 đã đến. Trường TH và THCS Victoria Thăng Long trân trọng thông báo kết quả bình chọn của cuộc thi.
-
GẦN 300 BỘ SGK LỚP 1 VÀ HƠN 100 BỘ SGK LỚP 6 ĐÃ VỀ TỚI VICTORIA THANG LONG SCHOOL
Tất cả những bộ sách giáo khoa này là món quà riêng, rất ý nghĩa của cô Hiệu trưởng, cũng chính là Chủ biên cuốn Ngữ văn 6 và đồng tác giả cuốn Tiếng Việt lớp 1 dành tặng cho các con học sinh đầu cấp của Trường TH & THCS Victoria Thăng Long.
-
VICSERS K4, 5 & THCS ĐÃ TRIỂN KHAI CÁC SẢN PHẨM HỌC TẬP TRẢI NGHIỆM NHƯ THẾ NÀO?
Kết thúc chuyến học tập trải nghiệm tại Nhà hát múa rối Việt Nam, dưới sự hướng dẫn của các thầy cô giáo và bằng những trải nghiệm thực tế nhất, Vicsers đã “thổi hồn” vào các vần thơ, cảm nghĩ và thể hiện sự sáng tạo, khả năng thẩm mỹ của bản thân trên những poster giới thiệu, mô hình học tập. Mỗi tác phẩm là một vẻ đẹp sinh động, đáng yêu và chứa đựng rất nhiều thông tin hữu ích.
-
Vai trò của hình ảnh trong dạy học Tiếng Việt như một Ngôn ngữ thứ hai cho trẻ em thời kỳ Tiền đọc viết và Tiểu học
VAI TRÒ CỦA HÌNH ẢNH TRONG DẠY HỌC TIẾNG VIỆT NHƯ MỘT NGÔN NGỮ THỨ HAI CHO TRẺ EM THỜI KỲ TIỀN ĐỌC VIẾT VÀ TIỂU HỌC PGS. TS. Nguyễn Thị Ngân Hoa Tóm tắt: Bài viết đề cập đến vai trò của hình ảnh trong dạy học tiếng Việt như một ngôn […]
-
Những điều đẹp như cổ tích còn đọng lại sau lễ Khai giảng đầu tiên của Victoria Thăng Long
Sáng 5/9, hòa chung không không khí hân hoan, tưng bừng của Ngày hội đến trường trên khắp cả nước, lễ khai giảng năm học 2019 – 2020 của Trường TH & THCS Victoria Thăng Long tại CS1 – KĐT Thanh Hà đã chính thức diễn ra.
Comments
Maggie Foster 25 June, 2018 6:30p.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Derek Harrison 25 June, 2018 7:00p.m
Morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac. Sollicitudin tempor id eu nisl nunc mi ipsum faucibus facilisi etiam dignissim diam.
Richard Riley 26 June, 2018 8:30a.m
Metus dictum at tempor commodo ullamcorper. Neque aliquam vestibulum morbi blandit cursus. Morbi tincidunt augue interdum velit euismod.
Leave a Reply